jenkin@hualongm.com    +86-18206021758
Cont

Hefurðu einhverjar spurningar?

+86-18206021758

Granítsteinsfægingarvél
video
Granítsteinsfægingarvél

Granítsteinsfægingarvél

Hualong Automatic Slabstone Surface Polishing Machine HLMJX-12 er mjög háþróaður eins-þreps framleiðslulínu fægja búnaður með mörgum plastefni diskhausum og PLC stjórnkerfi. Það getur malað og pússað plötur stöðugt og sjálfkrafa, er fullkomið fyrir yfirborðsfrágang á hörðum steini eins og granít. Það er sett upp með mismunandi gerðum hausa, það er líka frábært fyrir marmara, kvarts og aðrar steinplötur.
Hringdu í okkur
DaH jaw

Vörukynning

 




   
Polishing Stone for Marble Marble Polishing Machine for Sale Granite Top Polish Granite Countertop Polishing Near Me Stone Polishing Supplies Near Me


 

TÆKNILEGAR UPPLÝSINGAR
Gerð nr.

HLMJX-8
HLMJX-12
HLMJX-16
HLMJX-24
Fjöldi malahausa
stk
6
12
16
24
Kraftur snældamótors
Kw
7.5
7.5
7.5
7.5
Heildarafl
78kW
78
108
135
198
Gagnleg vinnubreidd
mm
300-1250
300-1250
300-1250
300-1250
Gagnleg vinnuþykkt
Mm
10-60
10-60
10-60
10-60
Hraði beltisframfara
m/mín
0-3.8
0-3.8
0-3.8
0-3.8
Vatnsnotkun
m3/mín
10
16
20
25
Heildarþyngd
kg
9000
12000
15000
21000
Mál (L x B x H)
Cm
556x222x226
676x222x226
796x222x226
1036x222x226

Polishing Stone for Marble Marble Polishing Machine for Sale Granite Top Polish Granite Countertop Polishing Near Me Stone Polishing Supplies Near Me

Aðalatriði

1) PLC rafkerfi og LCD skjár valmynd styðja snjalla stjórn.

2) Vinnslubreidd og vinnuþrýstingur er stillanleg.

3) Inngangsskynjari bætir mala nákvæmni.

4) Miðsjálfvirkt smurkerfi lengir þjónustutímann.

Samþykkja miðlægt sjálfvirkt smurkerfi, með öllum hreyfanlegum hlutum og legum til að fá góða smuráhrif og lengri líftíma.
Polishing Stone for Marble Marble Polishing Machine for Sale Granite Top Polish Granite Countertop Polishing Near Me Stone Polishing Supplies Near Me
Upplýsingar

Polishing Stone for Marble Marble Polishing Machine for Sale Granite Top Polish Granite Countertop Polishing Near Me Stone Polishing Supplies Near Me



Polishing Stone for Marble Marble Polishing Machine for Sale Granite Top Polish Granite Countertop Polishing Near Me Stone Polishing Supplies Near MeStaður viðskiptavinarins

Polishing Stone for Marble Marble Polishing Machine for Sale Granite Top Polish Granite Countertop Polishing Near Me Stone Polishing Supplies Near Me
Polishing Stone for Marble Marble Polishing Machine for Sale Granite Top Polish Granite Countertop Polishing Near Me Stone Polishing Supplies Near MePolishing Stone for Marble Marble Polishing Machine for Sale Granite Top Polish Granite Countertop Polishing Near Me Stone Polishing Supplies Near Me
Polishing Stone for Marble Marble Polishing Machine for Sale Granite Top Polish Granite Countertop Polishing Near Me Stone Polishing Supplies Near Me

Polishing Stone for Marble Marble Polishing Machine for Sale Granite Top Polish Granite Countertop Polishing Near Me Stone Polishing Supplies Near Me

Þjónustan okkar

Forsöluþjónusta

* Fyrirspurnir og ráðgjafarstuðningur.

* Tæknilegt samstarf.

* Skoðaðu verksmiðjuna okkar.


Þjónusta eftir sölu

* Þjálfun hvernig á að setja upp vélina, þjálfun hvernig á að nota vélina.

* Verkfræðingar í boði til að þjónusta vélar erlendis.

TÆKNILEGAR UPPLÝSINGAR
Gerð nr.HLMJX-8CHLMJX-12CHLMJX-16CHLMJX-20C
Magn malahaus (stk)8121620
Afl snældamótors (kw)15151515
Brúttóafli (kw)141201270329
Gagnleg vinnslubreidd (mm)400-1250400-1250400-1250400-1250
Vinnanleg þykkt (mm)10-6010-6010-6010-60
Hraði beltisframfara (m/mín)0-3.80-3.80-3.80-3.8
Vatnsnotkun (m3/mín)15202530
Heildarþyngd (kg)17000210002500032000
Mál (L x B x H - cm)750x210x265970x210x2651180x210x2651400x210x265

maq per Qat: granít stein fægja vél, Kína, framleiðendur, birgjar, verksmiðju, verð, til sölu

Hringdu í okkur

(0/10)

clearall